BADBOYCLUB
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เน€เธ”เน‡เธเธญเธฒเธขเธธเธ•เนˆเธณเธเธงเนˆเธฒ18 เธ„เธงเธฃเน„เธ”เน‰เธฃเธฑเธšเธ„เธณเนเธ™เธฐเธ™เธณ

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  PortalliPortalli  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

เล่นเน็ตได้เงินคัฟจิงๆๆนะ

Go down 
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
vanilaclub
พนักงานพาร์ทไทม์
พนักงานพาร์ทไทม์

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

เล่นเน็ตได้เงินคัฟจิงๆๆนะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: เล่นเน็ตได้เงินคัฟจิงๆๆนะ   เล่นเน็ตได้เงินคัฟจิงๆๆนะ Icon_minitimeSun Jun 17, 2007 2:35 pm

คุณอาจเคยได้ยินมาบ้างแล้วแต่คิดว่าจะไม่ได้ใช่มั้ย
>>หรืออาจไม่แน่ใจว่าเค้าจะส่งเงินมาให้จริง
>>ตอนแรกผมก็คิดแบบนั้นแหละครับแต่ผมก็ลองทำดูไม่มีอะไรเสียหายไม่เห็นต้องทำ
อะไรมาก
>>ทำไปสักพัก คะแนนมันได้ช้ามากก็เลยอยุดไปพักหนึ่ง
>>คิดว่าจะเลิกทำแล้วเพราะคิดว่ามันคงไม่ได้ แต่พอมาเล่นอีกที
>>แล้วเน็ตเร็ว ตัวเลขเงินพุ่งเลยครับ แล้วก็ถึง $50
>>เค้าก็ส่งเช็คมาให้จริงงๆ แค่วางเม้าส์เฉย ๆ ไว้ 20 นาที ก็ได้เงิน
>>0.33 USD สนมั๊ย
>>บริษัททำสื่อโฆษณาทางอินเตอร์เน็ตในสหรัฐอเมริกา
>>ต้องการเช่าพื้นที่โฆษณาเล็ก ๆ ด้านบนของจอคอมพิวเตอร์คุณ
>>เพื่อให้คุณดูโฆษณาไปพร้อม ๆ กับท่องอินเตอร์เน็ตไปด้วย
>>โดยที่จะไม่รบกวนการท่องเน็ตของคุณเลย
>>ง่ายๆครับ...เพียงแค่คุณเปิดโปรแกรมโฆษณาของเขา เวลาคุณเล่น INTERNET
>>ยิ่งเล่นเน็ตนานก็ยิ่งได้เงินเยอะครับ
>>จึงเหมาะสำหรับคนที่ชอบเล่นเน็ตทุกวัน วันละ2-3 ชม. ลักษณะการทำงานคือ
>>เพียงแค่เราสมัครขอ Dowload โปรแกรม และจากนั้น
>>เค้าก็จะขอพื้นที่โฆษณาเล็ก ๆ ด้านบนหน้าจอ เฉพาะเวลาเราเล่น INTERNET
>>ซึ่งจะไม่มีผลข้างเคียงใด ๆ กับการท่อง INTERNET ของเราเลยครับ
>>ยิ่งเราเปิดโปรแกรมโฆษณาของเค้าทิ้งไว้นานเท่าไหร่
>>ก็จะมีตัวเลขขึ้นกันให้เห็นเลยว่าเราทำยอดไปถึงไหนแล้ว
>>สงสัย..? ใช่ไหมครับ ว่าเค้าจะเอาเงินจากไหน มาจ่ายพวกเรา
>>คืออย่างงี้ครับ มันเป็นธุรกิจที่ต้องพึ่งพากันครับ
>>เราให้พื้นที่โฆษณาเล็ก ๆ เขาก็ได้เงินจากบริษัทต่าง ๆ (มีเป็น100 ๆ
>>บริษัท) ที่มาจ้างให้เค้าลงโฆษณาผ่านสื่อนี้ ในอินเตอร์เน็ต
>>แล้วเราได้เงินค่าเช่าจากเค้าเป็นข้อแลกเปลี่ยน (ซึ่งมันน้อยมาก
>>เมื่อเทียบกับรายได้ที่เค้าได้) ยังไงก็บอกต่อ ๆ กัน เค้าบอกเรามา
>>เราก็บอกต่อ ช่วยกัน เกิดประโยชน์มีรายได้ทั้งสองฝ่าย จะคล้ายกับ MLM
>>ถ้าจะต่าง ก็คือไม่ได้ลงทุนอะไรเลยไม่ต้องเสียเงิน
>>แค่เล่นเน็ตไปตามปกติ
>>พร้อมกับคอยสังเกตตัวการ์ตูนบนป้ายโฆษณาเล็กๆบนจอว่ากำลังเดินหรือนั่งแค่
นั้น
>>+++วิธีการมีสองแบบนะครับแต่ขอแนะนำให้เล่นแบบที่สองคือให้เพื่อนสมัคร
>>ต่อจากเราด้วยเพราะจะทำให้เราได้มากขึ้นครับ+++
>>+++แบบที่ 1 เล่นคนเดียวไม่แนะนำเพื่อน+++ เราเล่นเน็ตทุกวัน
>>วันละประมาณ 4-8 ชั่วโมงใช่ไหม ถ้าเปิดโปรแกรมโฆษณาของเขาทิ้งไว้ 6
>>วินาที จะได้คะแนน 1 คะแนน ทิ้งไว้ 1 นาที ก็ได้ 60 คะแนน 1 ชั่วโมง
>>ได้ 600 คะแนน ถ้าเล่นวันละ 4 ชั่วโมง ก็จะได้ 2,400 คะแนน ทุก ๆ
>>1,000 คะแนน ก็จะได้เงิน 1.66 เหรียญสหรัฐ (1ชม.จะได้ประมาณ 40 บาท)
>>ถ้าเล่น 1 เดือนเล่นทุกวัน ก็จะได้ 2,400 * 30 =72,000 คะแนน
>>เพราะฉะนั้น 1 เดือนคุณก็จะได้เงิน 72 * 1.66 = 120 $ (หรือประมาณ
>>5,000 บาท) ถ้าเล่นเน็ตหลายชั่วโมงก็จะได้เพิ่มมากขึ้น
>>เมื่อเทียบกับชั่วโมง อินเตอร์เน็ต ก็ถือว่ายังได้กำไร
>>+++แบบที่ 2 เล่นเองและแนะนำเพื่อนด้วย+++
>>คุณไม่จำเป็นต้องเล่นเน็ตหามรุ่งหามค่ำเพื่อที่จะสะสมแต้ม เพียงแต่คุณ
>>ควรแบ่งเวลาซักวันละครึ่ง
>>ชม.ในการลงโฆษณา(เหมือนกับบทความนี้ที่คุณเจอ)ตามเวปบอร์ดต่าง ๆ
>>(คุณลองsearch google ด้วยคำว่า "บอร์ด" รับรอง
>>มีมาให้คุณลงโฆษณาเป็นพัน ๆ บอร์ด
>>พยายามเลือกบอร์ดที่มีคนเข้าไปดูเยอะ ๆ นะครับ
>>รวมทั้งส่งเมล์ไปแนะนำเพื่อน ๆ หรือคนรู้จักมาเล่นด้วย
>>เวลาที่เหลือก็เชิญคุณท่องเน็ตตามสบาย
>>เพียงแต่ขอให้เปิดโปรแกรมนี้ทิ้งไว้ตลอดเวลาที่คุณเล่นเน็ต
>>แค่นั้นคุณก็จะได้เปอร์เซ็นต์จากรายได้ของเขา
>>และก็ยังได้คะแนนจากการเปิดโปรแกรมโฆษณาของคุณอีกด้วย
>>แนวทางสู่การได้มาของคะแนน
>>ตัวอย่าง ถ้าทุกคนเล่น NET วันละ 4 ชม x 30 วัน (คิดที่อย่างน้อย 500
>>คะแนนต่อชั่วโมง x 30 วัน = 60,000 คะแนน) และแนะนำเพื่อนให้สมัคร 2
>>คน ลำดับ จำนวนคน x 21,600 คะแนน คุณจะได้
>>เริ่มที่ตัวคุณเอง 1 คน 60,000 pt = 60,000 pt
>>Level 1 : 2 คน x 60,000 pt x 15% =18,000 pt (ระดับที่ 1 จะได้ 15 %)
>>Level 2 : 2x2 = 4 คน x 60,000 pt x 7% =16,800 pt (ระดับที่ 1 จะได้
>>7 %)
>>Level 3 : 4x2 = 8 คน x 60,000 pt x 5% =24,000 pt (ระดับที่ 1 จะได้
>>5 %)
>>Level 4 : 8x2 = 16 คน x 60,000 pt x 5% = 48,000 pt (ระดับที่ 1
>>จะได้ 5 %)
>>Level 5 : 16x2 = 32 คน x 60,000 pt x 5% = 96,000 pt (ระดับที่ 1
>>จะได้ 5 %)
>>Level 6 : 32x2 = 64 คน x 60,000 pt x 3% = 115,200 pt (ระดับที่ 1
>>จะได้ 3 %)
>>Level 7 : 64x2 = 128 คน x 60,000 pt x 1% = 76,800 pt (ระดับที่ 1
>>จะได้ 1 %)
>>Level 8 : 128x2 = 256 คน x 60,000 pt x 1% = 153,600 pt (ระดับที่ 1
>>จะได้ 1 %)
>>รวม 608,400 pt / 1,000 * 1.66 = 1,010 ดอลล่าร์ หรือประมาณ 42,420
>>บาทไทย (1 ดอลลาร์ = 42 บาท) มันจะดีกว่าแบบแรกตรงที่
>>เราไม่จำเป็นต้องดูโฆษณาเองคนอื่นดู เราก็ได้ด้วย
>>ถึงแม้เปอร์เซ็นต์จะน้อย แต่ถ้าคุณขยันหาสมาชิก เมื่อหลายๆคนมารวม ๆ
>>กันก็มากเอาการ เมื่อถึงจุดหนึ่ง คุณแทบก็จะเป็นเสือนอนกินเลยละ
>>------- วิธีสมัคร + ขั้นตอนการทำ ใช้เวลา 3-4 นาทีมีดังนี้ครับ
>>------
>>ทำตามขั้นตอนที่ผมบอกนะครับ
>>1. เปิด link http://www.cashfiesta.com/php/join.php?ref=mioclash>>2. ถ้าลิงค์ไม่ได้ให้คุณ Copy ชื่อ Website ในข้อ1.
>>แล้วนำไปวางในช่องใส่ Address ของ Internet ในหน้าใหม่
>>เพราะคุณต้องดูวิธีสมัครในหน้านี้ ขอย้ำนะครับต้อง Copy URL
>>ดังกล่าวไปไม่อย่างนั้นจะไม่สามารถสมัครได้ครับ
>>3. ขั้นตอนนี้สำคัญมาก
>>*จะต้องใส่ทุกช่องเป็นภาษาอังกฤษเพราะเค้าจะส่งเช็คมาให้ตามที่อยู่ของคุณ*
>>4. Login : ใส่ชื่ออะไรก้อได้ตามต้องการเพื่อใช้ Login
>>ควรตั้งที่จำง่าย ๆ แล้วจดเก็บไว้
>>5. Password : ใส่ชื่ออะไรก้อได้ตามต้องการเพื่อใช้ควบคู่กับ Login
>>แต่ต้อง 4 ตัวขึ้นไปนะครับ
>>6. Verify Password : ยืนยัน Password อีกครั้ง
>>7. First Name : ใส่ชื่อจริงของคุณ
>>8. Last Name : ใส่นามสกุลของคุณ
>>9. Street Address ที่อยู่ที่ต้องการรับเช็ค ตัวอย่างเช่น 13 Silanak
>>Rd. Tambol Chongkhae
>>10. City : ชื่ออำเภอ
>>11. Zip/Postal Code : รหัสไปรษณีย์
>>12. State : ไม่ต้องใส่ครับ เพราะเราไม่ได้อยู่ที่อเมริกาหรือแคนาดา
>>13. Province : จังหวัด เช่น Nakhonsawan
>>14. Country : Thailand
>>15. E-mail address : ใส่ E-mail ของเราที่ต้องการติดต่อกับ Web
>>กรุณาอย่าโฆษณา โปรดเข้าใจ
>>16. Verify E-mail address : ยืนยัน E-mail ของเราอีกครั้ง
>>17. Year of Birth : ปีเกิดของคุณ เป็นปี ค.ศ. นะครับ (เอาปี พ.ศ
>>ที่คุณเกิดลบด้วย 543 จะได้ปี ค.ศ. ครับ)
>>18. Gender : เพศของคุณ (Male = ชาย , Female = หญิง)
>>19. Education : ระดับการศึกษา
>>20. Annual Household Income : รายได้ต่อปีของคุณ
>>21. ที่ช่อง Industry และ Title ใส่อะไรก็ได้
>>22. Please tell us why you use InterNET ใช้ InterNET ทำอะไรบ้าง
>>เลือกข้อไหนก็ได้
>>23. Please tell us what do you search for or buy online
>>ถ้าคุณจะซื้อสินค้าทาง InterNET คุณจะซื้ออะไร เลือกข้อไหนก็ได้
>>24. ที่ช่อง Payment NETrmation : ใส่ไว้ ดีแล้วครับ
>>เพราะเค้าถามเราว่าจะให้ส่งเงินมาให้ตอนได้เงินเท่าไหร่ ( มีต่อคับ )
>>25. ที่ช่อง Referred by พิมพ์ sirinardchoomchat
>>(ต้องใช้ชื่อคนแนะนำเพราะถ้าไม่ใส่จะเข้าไม่ได้เคยลองดูแล้วเดี๋ยวพอคุณเป็น
สมาชิกคุณก็ใช้ชื่อคุณแนะนำเพื่อนคุณ)
>>26. คลิ๊กที่ช่อง I have read and understand the Member Agreement
>>ด้วยนะครับ
>>27. ดูอีกครั้งครับว่าใส่ครบทุกช่องแล้วนะครับ จากนั้นกดปุ่ม Submit
>>Registration ได้เลยครับ
>>28. ถ้าเข้าไม่ได้แสดงว่าคุณกรอกข้อมูลผิด จะมีข้อความคำว่า Error
>>สีแดง ขึ้นมาที่ช่องที่เรากรอกข้อมูลผิด ก็แก้ไขให้เรียบร้อย
>>-----ขั้นตอนต่อไป------
>>กลับไปเปิด e-mail ของคุณ ที่กรอกตอนสมัคร เมื่อกี๊นี้ ทำการ confirm
>>การมีตัวตนของคุณตอบกลับไป แล้วให้คุณ download โปรแกรมของ
>>กรุณาอย่าโฆษณา โปรดเข้าใจ ครับ
>>1. เปิด www.กรุณาอย่าโฆษณา โปรดเข้าใจ.com/
>>2. คลิก members แถวซ้ายมือ คับ
>>3. ใส่ Login กับ Password ที่คุณลงทะเบียนไว้
>>4. คลิกที่ Download Fiseta Bar แถวขวามือคับ
>>5. จากนั้นเริ่มการ Dowload โดยคลิกปุ่ม Dowload อยู่แถวกลางๆนะคับ
>>6. เมื่อ Dowload เสร็จแล้วให้เปิด โปรแกรมที่เรา Dowload ไว้ขึ้นมา
>>(จะเข้าระบบช้าหน่อย ในตอนแรก ๆ
>>7. ใส่ Login กับ Password อีกครั้งหนึ่ง
>>8. พื้นที่ด้านบนของจอคอมพิวเตอร์คุณ
>>ก็จะเป็นพื้นที่โฆษณาเล็กๆของบริษัท จะมีตัว การ์ตูน
>>อยู่ด้านมุมบนซ้าย นั่งหลับอยู่ ให้คุณเอา เมาส์ส่ายไป ส่ายมา
>>ที่ป้ายโฆษณา
>>พยายามส่ายเมาท์ที่ป้ายโฆษณาเพื่อปลุกตัวการ์ตูนที่นั่งหลับอยู่
>>ให้ลุกเดินอยู่กับที่ การเดินของตัวการ์ตูน จะทำให้ค่าตัวเลขบริเวณ
>>กรุณาอย่าโฆษณา โปรดเข้าใจ Points ซึ่งอยู่ด้านบนของป้ายโฆษณา
>>เริ่มเดิน ต้องให้ตัวการ์ตูนเดินอยู่กับที่นะครับ
>>ตัวเลขจึงจะเพิ่มขึ้นครับ ถ้ามันนั่ง คะแนนก็จะหยุด ให้ใช้ เม้าส่ายไป
>>ส่ายมา ที่ช่องโฆษณาเหมือนเดิม *** แต่ถ้าหากมันเดินเข้ามาในป้ายโฆษณา
>>หรือมานั่งตรงกลางป้ายโฆษณา คะแนนก็จะหยุด
>>คราวนี้ต้องเอาเม้าไปคลิ๊กที่ตัวมันครับแล้วมันจะเดินกลับมา
>>คะแนนก็เดินไปตามเดิม
>>--ผลตอบแทน ในแต่ละเดือน---
>>เมื่อครบ 50 $ หรือประมาณ 2000 บาท ซึ่งส่วนมากจะได้ถึง10,000 บาท
>>(ขึ้นอยู่กับความขยันของคุณ)
>>แต่ถ้าไม่ถึงยอดจะทบไปรวมกับเดือนต่อไปครับ ถ้ายอดถึง จะต้องไปกดปุ่ม
>>REQUEST PAYMENT BUTTON (ปุ่มนี้จะปรากฏทุกวันที่ 1 และ 15
>>ของเดือนเท่านั้นครับ) ที่หน้า Member ใน กรุณาอย่าโฆษณา
>>โปรดเข้าใจ.com/ เพื่อขอให้ทาง WEB ส่งเช็คมาให้เรา ทาง WEB
>>ก้อจะส่งเช็คมาให้เราที่บ้านเลยนะครับ
>>เราก้อเอาเช็คไปขึ้นเงินตามธนาคารได้ทุกที่
>>ขอแนะนำให้ไปที่ธนาคารกรุงไทยครับ เพราะจะเสียค่าธรรมเนียมถูกที่สุด
>>ประมาณ 200 บาทครับ
>>
>>
>>คุณสมบัติ:
>>สำหรับคนที่เล่นเน็ทเป็นประจำ และมีเวลาว่างๆ
>>อันนี้อะได้ตังจิงนะแต่สำหรับคนเริ่มเดล่นไม่มีลูกข่ายมันจะได้ช้าอะงับ
>>ดังนั้นต้องชวนเพื่อนมาเล่นเยอะๆ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

เล่นเน็ตได้เงินคัฟจิงๆๆนะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1